teen9x
***chào mừng bạn đến với 4rum ***
hãy cùng đến với những giây phút thoải mái trong 4rum
4rum là nơi để cho chính các thành viên quyết định những nội dung trong dó ... tức là bất cứ ai cần gì chỉ cần lướt wa phần góp y' và cho ý kiến vào đó ... như là bạn cần 1 phần mềm gì đó , 1 hướng dẫn sd 1 phần mềm , những driver hay là 1 nhu cầu làm wen tìm ng iu ...các bạn hãy cho ý kiến ngay lập tức 4rum sẽ đáp ứng nhu cầu của bạn ... hãy thử và cảm nhận nha http://a5teen.no1.vn - cần gì được nấy - mọi thứ do bạn quyết định
hãy ủng hộ nhá a5teen ngôi nhà của teen ... hãy cùng đăng kí và xây dựng 4rum nào ... cảm ơn nhìu
teen9x
***chào mừng bạn đến với 4rum ***
hãy cùng đến với những giây phút thoải mái trong 4rum
4rum là nơi để cho chính các thành viên quyết định những nội dung trong dó ... tức là bất cứ ai cần gì chỉ cần lướt wa phần góp y' và cho ý kiến vào đó ... như là bạn cần 1 phần mềm gì đó , 1 hướng dẫn sd 1 phần mềm , những driver hay là 1 nhu cầu làm wen tìm ng iu ...các bạn hãy cho ý kiến ngay lập tức 4rum sẽ đáp ứng nhu cầu của bạn ... hãy thử và cảm nhận nha http://a5teen.no1.vn - cần gì được nấy - mọi thứ do bạn quyết định
hãy ủng hộ nhá a5teen ngôi nhà của teen ... hãy cùng đăng kí và xây dựng 4rum nào ... cảm ơn nhìu
teen9x
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

teen9x

chào mừng bạn đến với 4rum a5teen.no1.vn

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Top posters
nhock
Ghét Mưa, Yêu Mưa Cũng Tại Vì Mưa. Vote_lcapGhét Mưa, Yêu Mưa Cũng Tại Vì Mưa. Voting_barGhét Mưa, Yêu Mưa Cũng Tại Vì Mưa. Vote_rcap 
ruacon.love
Ghét Mưa, Yêu Mưa Cũng Tại Vì Mưa. Vote_lcapGhét Mưa, Yêu Mưa Cũng Tại Vì Mưa. Voting_barGhét Mưa, Yêu Mưa Cũng Tại Vì Mưa. Vote_rcap 
mikeljfre
nuhoncuagio
meoconhoangda
Admin
lamsako
t.o.p
bucminh
elf_blueeyes
Latest topics
» Nên học kế toán thực tế ở đâu thì tốt
Ghét Mưa, Yêu Mưa Cũng Tại Vì Mưa. EmptyFri Aug 12, 2016 3:28 pm by meoconhoangda

» Học kế toán ở đâu tốt - Hỗ trợ xin việc tốt nhất
Ghét Mưa, Yêu Mưa Cũng Tại Vì Mưa. EmptyFri Aug 05, 2016 4:29 pm by meoconhoangda

» Học tin học văn phòng tốt nhất với khuyến mãi 35%
Ghét Mưa, Yêu Mưa Cũng Tại Vì Mưa. EmptyFri Jul 29, 2016 11:27 am by meoconhoangda

» Lớp học kế toán cơ bản đến nâng cao
Ghét Mưa, Yêu Mưa Cũng Tại Vì Mưa. EmptyWed Jul 27, 2016 8:47 am by meoconhoangda

» Tìm chỗ học kế toán thuế uy tín
Ghét Mưa, Yêu Mưa Cũng Tại Vì Mưa. EmptyMon Jul 25, 2016 3:56 pm by meoconhoangda

» Học kế toán thực tế tại Đống Đa
Ghét Mưa, Yêu Mưa Cũng Tại Vì Mưa. EmptyThu Jul 21, 2016 3:21 pm by meoconhoangda

» Địa chỉ học tin học tốt tin cậy nhất
Ghét Mưa, Yêu Mưa Cũng Tại Vì Mưa. EmptyMon Jul 18, 2016 4:13 pm by meoconhoangda

» Học kế toán không muốn thất nghiệp làm thế nào?
Ghét Mưa, Yêu Mưa Cũng Tại Vì Mưa. EmptyMon Jul 11, 2016 6:34 pm by meoconhoangda

»  Học tin học văn phòng ở đâu tốt nhất?
Ghét Mưa, Yêu Mưa Cũng Tại Vì Mưa. EmptyTue Jul 05, 2016 5:07 pm by meoconhoangda

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

Share | 

Ghét Mưa, Yêu Mưa Cũng Tại Vì Mưa.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
ruacon.love
-·=»‡Lv.12‡«=·-

Ghét Mưa, Yêu Mưa Cũng Tại Vì Mưa. Vide
Bài gửiTiêu đề: Ghét Mưa, Yêu Mưa Cũng Tại Vì Mưa.   Ghét Mưa, Yêu Mưa Cũng Tại Vì Mưa. EmptySun Jan 17, 2010 1:36 pm

Em ước có 1 cơn gió nào đó cuốn em đi để ko còn 1 mình khóc trong mưa hoặc có thể như công chúa bong bóng hoà cùng mưa vào trong niềm đau.

GHÉT nhất là những lúc trời mưa chỉ có em một mình, ghét lắm lắm cơ nhưng đó chỉ là 1 phân vùng nhỏ cho cái ghét của em thôi, bởi vì lần nào cuộc hẹn nào của chúng ta đa số trời đều mưa như thế, tại mưa làm em ướt nhem công sức cả buổi trời ngồi trước gương tô tô điểm điểm để đến gặp anh, ghét nhất là mưa làm anh lạnh cống, anh đứng xoa xoa tay dưới hiên nhà của ai đó gần chổ hẹn, em đến trễ nhưng anh chẳng trách hay giận hờn gì em, anh cười và đưa bàn tay lạnh cống phớt lên má em gạt những hạt mưa đáng ghét vì nó làm cho em và anh đều lạnh, nhưng vẫn có 1 dòng điện kì lạ nào đó len lõi vào tim em.

MƯA mưa lạnh quá đi thôi, đứng cạnh nhau cùng trú mưa dưới hiên nhà tay anh đan chặt tay em, bàn tay em cũng ghì chặt vào cánh tay anh nép vào vai anh giống như 1 chiếc lá to thật là to che chở cho chú kiến nhỏ, bàn tay ấy lạnh vô cùng toàn thân em lạnh rung lên nhưng sao trong trái tim nhỏ bé của em lại tràn đầy ấm áp mong sau cơn mưa đừng ngừng rơi, em ngước lên nhìn anh thấy 1 nụ cười khe khẽ trên môi anh rất ấm áp dường như mưa chẳng làm anh lạnh tẹo nào. YÊU quá đi thôi những cơn mưa bất chợt đáng ghét, trong từ điển ngôn ngữ trái tim em lại có chỗ cho những lúc yêu mưa như thế này, được đứng dưới mưa cùng anh được anh che chở bảo vệ thật hạnh phúc, lần đầu tiên trong đời cảm thấy rất hạnh phúc của 1 người dưng đem lại, thời gian yêu nhau của em và anh đã gắn liền với mưa phải ko anh??? MƯA đi rồi mưa quay lại biết bao mùa mưa đã qua, em vẫn có anh nhưng anh ko còn là anh nữa, ko biết từ khi nào em cảm nhận được những thay đổi trong anh, hay tại em ko biết thay đổi để thích nghi vối cuộc sống này, vối cuộc sống của anh. Rồi thời gian trôi qua 1 cách vô tình, những cơn mưa bất chợt ko làm anh rung động nữa nhưng với em anh có biết ko? Nó tồn tại vĩnh viễn trong từ điển bất diệt của em, anh giờ đây ko còn yêu mưa nữa mà đã say nắng bên cạnh ai rồi, em biết mưa làm sao sưởi ấm cho anh được vì thế anh đã bị nắng cuốn đi mất, còn mưa thì vẫn cứ mặc mưa, mưa ngoài trời thì đã qua lâu rồi còn mưa trong lòng em đến khi nào mới tạnh, mỗi lần thấy mưa em ko còn ghét hay yêu tha thiết nữa thay vào đó là nỗi sợ hãi vì ko còn anh bên cạnh chỉ còn em với mưa với nỗi nhớ anh, em biết mình phải mạnh mẽ bước tiếp con đường của em, mất anh ko phải là mất tất cả nhưng mỗi bước đi cứ hụt hẫng nghiêng về 1 phía, em ước có 1 cơn gió nào đó cuốn em đi để ko còn 1 mình khóc trong mưa hoặc có thể như công chúa bong bóng hoà cùng mưa vào trong niềm đau.

ruacon.love  

Văn hóa forum: Hãy "Thanks" khi đọc những bài viết có giá trị; Hãy "Bad" những bài viết thiếu đầu tư

>>>>>----------Nếu thấy bài viết hay thì cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!-----------<<<<<

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.** Chia sẻ bài sưu tầm có ghi nguồn, là tôn trọng người viết.** Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.** Để tránh mất bài khi soạn thảo, tốt nhất nên chọn "Trả lời".
- Vui lòng đọc nội quy trước khi trả lời, hoặc post bài mới*** Nếu chèn smilies có vấn đề, ấn vào nút A/a bên phải, phía trên khung trả lời.