teen9x
***chào mừng bạn đến với 4rum ***
hãy cùng đến với những giây phút thoải mái trong 4rum
4rum là nơi để cho chính các thành viên quyết định những nội dung trong dó ... tức là bất cứ ai cần gì chỉ cần lướt wa phần góp y' và cho ý kiến vào đó ... như là bạn cần 1 phần mềm gì đó , 1 hướng dẫn sd 1 phần mềm , những driver hay là 1 nhu cầu làm wen tìm ng iu ...các bạn hãy cho ý kiến ngay lập tức 4rum sẽ đáp ứng nhu cầu của bạn ... hãy thử và cảm nhận nha http://a5teen.no1.vn - cần gì được nấy - mọi thứ do bạn quyết định
hãy ủng hộ nhá a5teen ngôi nhà của teen ... hãy cùng đăng kí và xây dựng 4rum nào ... cảm ơn nhìu
teen9x
***chào mừng bạn đến với 4rum ***
hãy cùng đến với những giây phút thoải mái trong 4rum
4rum là nơi để cho chính các thành viên quyết định những nội dung trong dó ... tức là bất cứ ai cần gì chỉ cần lướt wa phần góp y' và cho ý kiến vào đó ... như là bạn cần 1 phần mềm gì đó , 1 hướng dẫn sd 1 phần mềm , những driver hay là 1 nhu cầu làm wen tìm ng iu ...các bạn hãy cho ý kiến ngay lập tức 4rum sẽ đáp ứng nhu cầu của bạn ... hãy thử và cảm nhận nha http://a5teen.no1.vn - cần gì được nấy - mọi thứ do bạn quyết định
hãy ủng hộ nhá a5teen ngôi nhà của teen ... hãy cùng đăng kí và xây dựng 4rum nào ... cảm ơn nhìu
teen9x
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

teen9x

chào mừng bạn đến với 4rum a5teen.no1.vn

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Top posters
nhock
Cuộc sống ko có anh Vote_lcapCuộc sống ko có anh Voting_barCuộc sống ko có anh Vote_rcap 
ruacon.love
Cuộc sống ko có anh Vote_lcapCuộc sống ko có anh Voting_barCuộc sống ko có anh Vote_rcap 
mikeljfre
nuhoncuagio
meoconhoangda
Admin
lamsako
t.o.p
bucminh
elf_blueeyes
Latest topics
» Nên học kế toán thực tế ở đâu thì tốt
Cuộc sống ko có anh EmptyFri Aug 12, 2016 3:28 pm by meoconhoangda

» Học kế toán ở đâu tốt - Hỗ trợ xin việc tốt nhất
Cuộc sống ko có anh EmptyFri Aug 05, 2016 4:29 pm by meoconhoangda

» Học tin học văn phòng tốt nhất với khuyến mãi 35%
Cuộc sống ko có anh EmptyFri Jul 29, 2016 11:27 am by meoconhoangda

» Lớp học kế toán cơ bản đến nâng cao
Cuộc sống ko có anh EmptyWed Jul 27, 2016 8:47 am by meoconhoangda

» Tìm chỗ học kế toán thuế uy tín
Cuộc sống ko có anh EmptyMon Jul 25, 2016 3:56 pm by meoconhoangda

» Học kế toán thực tế tại Đống Đa
Cuộc sống ko có anh EmptyThu Jul 21, 2016 3:21 pm by meoconhoangda

» Địa chỉ học tin học tốt tin cậy nhất
Cuộc sống ko có anh EmptyMon Jul 18, 2016 4:13 pm by meoconhoangda

» Học kế toán không muốn thất nghiệp làm thế nào?
Cuộc sống ko có anh EmptyMon Jul 11, 2016 6:34 pm by meoconhoangda

»  Học tin học văn phòng ở đâu tốt nhất?
Cuộc sống ko có anh EmptyTue Jul 05, 2016 5:07 pm by meoconhoangda

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

Share | 

Cuộc sống ko có anh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
ruacon.love
-·=»‡Lv.12‡«=·-

Cuộc sống ko có anh Vide
Bài gửiTiêu đề: Cuộc sống ko có anh   Cuộc sống ko có anh EmptySun Jan 17, 2010 1:49 pm

Cuộc sống không có anh..
A cười hiền và nói e ngốc wá,e chẳng hiểu vậy là e dỗi để a lại ôm e vào lòng và giải thích là a bị suy tim nên tim của a mới đập nhanh hơn tim e

5 năm đã 5 năm rồi đó có fải là thời gian dài không anh.?Đối với nhiều ngừi có lẽ đó là khỏng thời gian dài đủ để wên đi một ngừi vậy mà với e có lẽ nó chưa đủ dài để wên đi anh. Mọi chuyên cứ như mới xảy ra ngày hôm wa vậy. Anh àh.!e thực sự không biết fải làm sao để wên đuọc anh, e đã thư rất nhiêu cách nhưng chi là vô ích mà thôi. Anh biết không.?e đã thử cố wên anh, cố yêu ngừi khác nhưng càng như vậy em lại càng nhận ra mình nhớ anh nhiều hơn. Em luôn đem họ ra so sánh với anh và em nhận ra rằng chẳng ai có thể bằng đuọc anh vậy là e lại fại cô đơn 1 mình khi không có anh. mặc dù thời gian chúng mình yêu nhau không dài nhưng tình yêu dâu cần ính bằng thời gian đâu anh nhỉ. Chúng mình chỉ wen nhau đuọc mấy tháng ngắc ngủi nhưng nó đủ để làm e hạnh phúc.
Anh là ngừi đầu tiên cho e biết thế nào là tình yêu, có fải vì vậy mà e không thể wên anh không hay là bởi vì anh wá hoàn hảo so với ngừi khác.?Mà có lẽ đều không fải, có chăng chỉ tại e yêu a wá nhiều mà không ai có thể thay thế anh trong tim e thôi bởi thực tế còn rất nhiều ngừi hoàn hảo hơn anh mà.
Anh còn nhớ là ngày đó a lúc nào cũng la mắng là e bướng wá a nói gì cung k chịu nghe. A có biết là vì sao không.? là vì e muốn a wan tâm e hơn mà thôi bởi nếu e ngoan ngoãn thì a sẽ không wam tam k lo lắng cho e nhiêu nhu thế nữa. E rất thích mưa, e con nhớ có lần e giân anh vậy là e đã đứng trong mưa mặc cho a năn nỉ thế nào e cũng không chịu vô nhà thế là a fải dầm mưa với e suốt đêm hôm đó.
Anh bị bệnh tim từ nhỏ, e còn nhớ lần đầu a ôm e vào lòng e đã rất ngạc nhiên hỏi tại sao tim a lại dậy nhanh và mạnh đến vậy.?A cười hiền và nói e ngốc wá,e chẳng hiểu vậy là e dỗi để a lại ôm e vào lòng và giải thích là a bị suy tim nên tim của a mới đập nhanh hơn tim e.A còn hỏi e rằng: tim a bị bệnh e có sợ không.?lúc đó a có biết là a còn ngốc hơn e không.?thưc sự e không sợ mà e còn cảm thấy yêu a nhiều hơn. ngày đó e rất sợ ma nên thường hỏi a trên đời có ma không.?a bảo để a chết thử rồi nói cho e biết,e bảo rằng:nhưng a fải sống lại chứ không được bỏ e lại một mình đâu lúc đó ánh mắt anh buồn còn e thì cứ vô tư bắt a hứa vậy mà a không hứa chỉ cười và ôm e thôi bởi a biết e rất ghét ai thất hứa và nếu ngừi đó là a thì e nhất định k tha thứ.A àh.!giá như ngày đó anh hứa với e thì có lẽ giờ đây e vẫn có anh ở bên.làm sao e có thể wên cái đêm định mệnh đó,tai nạn đã cướp a khỏi e. Giá như đêm đó ngừi ra đi là e,vậy mà a đã giành về mình cái chết còn e thi nguyên vẹn,nhưng chỉ nguyên vẹn thể xác thôi còn trái tim đã vĩnh viễn theo anh rồi.Mất đi a,e không khóc, e cũng chẳng hiểu tại sao e lại không thể khóc,lúc đó e như thấy mình không còn cảm giác gì nữa, có fải lúc đó e không đau vì wá đau không a.Mất đi a, e vẫn có thể sống vẫn có thể cười nói nhưng đó chỉ là bề ngoài để che đậy đi nỗi đau trong tim e thôi. Anh àh.!a có biết hằng đêm e vẫn mơ về a để khi tỉnh lại bỗng thấy nước mắt trào ra từ lúc nào rồi.Lúc đó e ước giá như giấc mơ cứ kéo dài mãi thi tốt biết mấy.
A có biết rằng không có a e vẫn sống rất tốt không.? nhưng e không thể yêu ai bởi trong e hình bóng của anh còn mãi và chưa ai có thể thay thế được. Hy vọng một ngày nào đó sẽ có ai sửa ấm trái tim e, hãy giúp e có thể wên a, a nhé .........

ruacon.love  

Văn hóa forum: Hãy "Thanks" khi đọc những bài viết có giá trị; Hãy "Bad" những bài viết thiếu đầu tư

>>>>>----------Nếu thấy bài viết hay thì cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!-----------<<<<<

Cuộc sống ko có anh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.** Chia sẻ bài sưu tầm có ghi nguồn, là tôn trọng người viết.** Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.** Để tránh mất bài khi soạn thảo, tốt nhất nên chọn "Trả lời".
- Vui lòng đọc nội quy trước khi trả lời, hoặc post bài mới*** Nếu chèn smilies có vấn đề, ấn vào nút A/a bên phải, phía trên khung trả lời.